ผู้เขียน หัวข้อ: 26/02/52 :: แจ้งเรื่องการโพสกระทู้ที่เข้าข่ายปั่นแรงค์ของล็อกอิน ฟางข้าว  (อ่าน 3946 ครั้ง)

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
===============  ปิดคดี ===============

ล็อคหัวข้อวันอาทิตย์ที่  1  มีนาคม  2552
~ Chicken_rengeR ~
Staff @ Potterstoryweb.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2009, 08:31:14 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*

• ไม่จำเป็นต้องแสดงค.โง่ให้เห็น CLEAR ?
  • Staff - T
  • แอนิเมจัส
  • *
  • จะทำ จะพูด อะไร คิดซักนิดดีไหม?
    • nuuoil-suju.hi5.com
รีบมารายงานตัวด้วยนะคะ

เราทำเราก็ต้องกล้ารับเนอะ ^^

**MY KIBUM  &  LADY GAGA**
กฏมีไว้ให้กระทำ หาได้มีไว้ประดับราศีไม่  ภาษาไทย ชัดเจน! 

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
มาแนวเดียวกับล็อกอินก่อนๆ ที่โดนลากชื่อขึ้นห้องเลยนะคะเนี่ยะ
อีกอย่างที่เหมือนกันคือ คนที่โดนลากชื่อ ไม่มีใครกล้าพอที่จะเข้ามารับทราบความผิดของตัวเองเลยสักคน

แบบนี้จะพิจารณาคดียังไงหละคะ  ???
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

SMF spam blocked by CleanTalk