Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

05/05/2009 ภาพวาดค่ะช่วยติชมหน่อยนะ [Update 3 pic]

<< < (2/6) > >>

pob:
สวยมากเลยครับ 

วาดนานไหม

สวยจัง :D

m-darkprince:
^^ ใช้เวลาวาดหรอ?.....นานเหมือนกันแหละ :-\

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์:
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ วาดได้สวยมากมากเลยครับ ขอบคุนนะครับ  :-* :-* :-* :-* :-*

~NeroTheCherodingerCats~:
อ่า สวยๆ ชอบภาพที่ผู้หญิงนั่งเก้าอี้ สวยดี แต่รู้สึกเก้าอี้เอียงๆ - -*

ภาพผู้หญิงที่ยืนด้วย ไม่แน่ใจว่ามายด์จงใจให้เอียงหรือเอียงเอง ฮ่ะๆๆๆ

แต่โดยรวมแล้วสวยมากๆ ^^! เรื่องสัดส่วน....อันนี้แก้ไขกันต่อไปนะมายด์ ดูมันยังไม่สมส่วนอ่า

{{MizakiJanG}} :)):
วาดสวยดีค่ะ

แต่ไปฝึกอีกหน่อยนึงนะค่ะรับรองสวยแน่นอนค่ะ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version