ผู้เขียน หัวข้อ: 04/04/09 ~อยากจะทราบรายละเอียดหนังสือ สลับขั้วมาลุ้นรักค่ะ~  (อ่าน 2702 ครั้ง)

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
คือ ฟาง ได้ติดตามหนังเรื่อง Hana Kimi : ปิ๊งรัก สลับขั้ว

ที่ได้ฉายทางช่องสาม ของบ้านเราเมื่อปีที่แล้ว

แล้วได้ข่าวมาว่ามีเป็นฉบับหนังสือด้วย เป็นภาคญี่ปุ่น

คือฟางอยากจะทราบว่าพอมีใครเคยอ่านบ้างไหม

แล้วมันมีกี่ตอนตอน อยากอ่านมากจริงๆค่ะ

มีเรื่องย่อๆ หรือหน้าปกก็ขอดูด้วยนะค่ะ

ขอรบกวนด้วยค่ะ

ปล. ขอถามด้วยนะค่ะอยากรู้มาก ปิ๊งรัก สลับขั้ว ภาคที่ สอง ที่เป็นภาพยนตร์มีไหมค่ะ (ติดตามอยู่นะค่ะ) ^^

angle potter

• ความมืดมิดจะถูกทำลายด้วย..แสงสว่าง
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
คือว่าไม่เคยอ่านเหมือนกันค่ะ

และก็เป็นภาคญี่ปุ่นอีกด้วย อ่านไม่ออก แฮะๆ :P
ความมืดทำให้เธอไม่เห็นฉันและความมืดของเธอนั้น ทำให้ฉันพบแสงสว่าง
แต่เมื่อแสงสว่างทำให้เธอเห็นทุกอย่างกระจ่าง ความสว่างจะพรากจากเราให้ห่างกันไปไกล ทุกที....ทุกที...

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์

• อิอิอิอิ 555+ งิงิงิ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ผม อัลบัส ดัมเบิ้ลดอร์ ครับ
คือว่าไม่เคยอ่านเหมือนกันค่ะ

และก็เป็นภาคญี่ปุ่นอีกด้วย อ่านไม่ออก แฮะๆ :P
เช่นกันครับผมก้เเปลไม่ออก
เตเต้เองครับ

Yurijz

• บุคคลทั่วไป
รู้แต่ที่เป็นหนังสือการ์ตูน ของสำนักพิมพ์บงกชอ่าค่ะ
23เล่มจบ + Characters Book

ลอง Search ได้ ใน google ก็มีจ้ะ

kiz-mas

• บุคคลทั่วไป
เรื่องนี้ติดตามอยู่เหมือนกันค่ะ หืม ตั้งแต่เมื่อ5ปีที่แล้ว ^^

เรื่องนี้สนุกมากค่ะ รอติดตามหนังด้วย

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
เคยดูแต่ซีรี่ส์ปิ๊งรักสลับขั้ว แต่ไม่เคยอ่านฉบับที่เป็นการ์ตูนค่ะ

Chaster I Barnard

• โว๊ะ !!
  • มักเกิ้ล
  • *
  • I'm Calm.~
ไม่เคยดูแม้แต่หนังซีรี่ส์ เหอะๆ อย่าหวังว่าหนังสือจะเคยอ่านเลยค่ะ มิ้นท์อ่ะเชยมาก
May I have you boyfriend ?

SMF spam blocked by CleanTalk