Potter Story Train !!! > Photoshop Room !

29-03-09 :: ถามเรื่องการทำซิกเนเจอร์ค่ะ [อัพแล้วค่ะ]

<< < (2/4) > >>

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
ซ้อช่วยออยได้เยอะ -O-

แต่ อยากรู้อ่ะซ้อว่าภาพ โลโม่ เค้าทำกันยังไง ??

Phoenixbility:
ขอบคุณมากๆคะ

PON EILEEN SNAPE:
ขอบคุณที่นำวิธีทำซิกเนเจอร์ มาฝากค่ะ :-[

~OrenjI~:
เคลียร์กับน้องจนจบเรื่องเรียบร้อยแล้วน่ะค่ะ
สรุป เป็นเรื่องของการเข้าใจผิด  เนื่องจากการสื่อสารคลาดเคลื่อน
ขออภัยน้องป้อนไว้  ณ  ที่นี้ด้วย   m ( _ _ ) m

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์:
 >:( ครับ ขอบคุนนะครับ เดี๋ยวไปทำมาอวด 555 เราทำไม่เปนครับ แต่อ่านเเล้วค่อย เข้าใจหน่อย  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version