ผู้เขียน หัวข้อ: 16/03/52 ใครเคยอ่าน หนุ่มแสบสาววุ่น ชุลมุนโรงเรียนปีศาจบ้างค่ะ  (อ่าน 2869 ครั้ง)

winny

• บุคคลทั่วไป
ใครเคยอ่านบ้างค่ะ

สนุกมากเลย

อยากรู้ว่ามันจะมีภาคต่อมั้ยอ่ะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2009, 03:07:45 pm โดย MaGiC PiNk ^^ »

Animater

ชื่อน่าอ่านอ่ะ
อยากเห็นรูปปกจัง

angle potter

• ความมืดมิดจะถูกทำลายด้วย..แสงสว่าง
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
เป็นหนังสือแนวไหนหรอค่ะ
ความมืดทำให้เธอไม่เห็นฉันและความมืดของเธอนั้น ทำให้ฉันพบแสงสว่าง
แต่เมื่อแสงสว่างทำให้เธอเห็นทุกอย่างกระจ่าง ความสว่างจะพรากจากเราให้ห่างกันไปไกล ทุกที....ทุกที...

winny

เป็นเรื่องราวในโลกปีศาจค่ะ

สนุกๆๆ

พระเอกเป็นแวมไพร์

นางเอกเป็นมนุษย์

อยากให้ลองไปอ่านกันดูจังเลย

ถ้าอยากรุ้เพิ่มเติม ส่งอีเมลมานะค่ะ^^

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
เคยได้ยินชื่อน่ะค่ะ เคยอ่านแล้วด้วยสนุกดีนะคะเล่มนี้

แต่ไม่รู้ว่าวางแผงตอนไหน ถ้ารู้ก็บอกกันนะคะ จะไปนั่งอ่าน  ;D ;D

ham10067662

• อย่าเก่งต้องหาความรู้ใส่ตัว
  • มักเกิ้ล
  • *
    • www.hogwartsthai.com
อยากอ่านจังครับ

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
ไม่เคย่านน่ะค่ะ คงจะสนุก
 เอาเป็นว่าเดี๋ยวหามาอ่านน่ะค่ะ

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
เพื่อนเล่าให้ฟังคร่าวๆ ก็ฟังดูแล้วน่าสนุกดี
~ I Love Harry Potter ~

~Montri~

ชื่อน่าสนุกจริงๆเลย
เดี๋ยวจะต้องไปหาก่อน
น่าจะสนุกนะเนี่ย

fregern yulesia

• มักเกิ้ล
  • *
  • นี่ คือ คนที่ ฉัน อยากเป็น มี จินนี่ กะ เฮอร์ไมโอน
    • อาจจะมีอีก 2 ปีข้างหน้า ไม่แน่ใจ
ก้อ ค่ะ พิ้งค์ เดวิล เขียน เนี่ยเรารู้จักทุกเรื่องเลยอ่าค่ะ มีนามปากา เป็ง ดินฉอ เพื่อนขนานนามให้      :-\

chiing

เราอ่านแล้วค่ะ
สนุกดี :)
แล้วมันออกถึงภาคไหนแล้วอ่ะคะ?

Magic-Cvidiz

• =^=//...Magic-Cvidiz....?[z(- -)//]
  • มนุษย์หมาป่า
ไม่เคยอ่านอะค่ะ ,, แต่ว่าชื่อเรื่อง น่าสนใจทีเดียว

น่าจะมีในร้านหนังสือ ,, เราว่าจะไปซื้ออ่านซะหน่อยนะ  :( :(

SMF spam blocked by CleanTalk