Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

16/06/2553 :: ชอบใครในการ์ตูนรีบอร์นครับ

(1/5) > >>

Fire & Wind:
ดูประวัติได้จาก 10/04/53 :: ขอถามแฟนคลับการ์ตูนรีบอร์นหน่อยครับ 

เสนออะไรมาจะแก้ให้นะครับ

ChelseaFC_FiFA_118726:
ถ้าชอบก็ต้องชอบ รีบอร์นดิ - -*

ไม่งั้นจะมีการ์ตูนเรื่องนี้หรือครับ

มีแต่รีบอร์น  :(

Tarariw:
ยังไงก็เจ้าทูน่าเท่านั้น น่ารัก
แปลกใจที่ไม่มีใครเลือกท่านฮิเลยแฮะ

~风风~:
ความจริงเเล้วเราคิดอยู่ตั้งนานว่าจะเลือกใครดี
เพราะชอบทุกๆคนพอๆกัน ตอนเเรกคิดจะเลือกเเรมโบ้
ต่อมาจะเลือกมุคุโร่ ต่อมาจะเลือก รีบอร์น ต่อๆๆๆ อีกหลายต่อ
คิดอยู่นานเลยเอา สึวาดะ (ไม่โหมดไฮเปอร์น่ะ)
เพราะต๊องๆ ดีน่ะ ^^

nakan1412:
ชอบ ... โกคุเดระ ฮายาโตะ มากเลย :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version