ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.RMG 270310 - Spoil!!~ รูเพิร์ตเสียชีวิตจริงเหรอ?  (อ่าน 3496 ครั้ง)

namereena

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ปลื้มเฮรี่สุดดดดดดดดดดดดดดๆ
รูเพิร์ตตายจิงหรอ

เราได้ข่าวมาจากเพื่อนเรานะ  เพื่อนเราบอกว่าตั้งเเต่ภาค3ได้เเล้วมั้ง   8)  เราตกใจมากเลย  เพื่อนๆช่วยบอกหน่ยอสิค่า ว่าจิงมั้ย(เเต่เราเชื่อว่ายังไม่ตายน่ะค่า :o)

ADD TOPIC DATE: 270310 2126
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

~ ศึกษากฎ กติกา มารยาท ในการใช้งานเว็บบอร์ด คลิกที่นี่!! ~

TOPIC LOCKED: 280510 1338
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2010, 06:42:03 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re: PSW.RMG 270310 - Spoi!!~ รูเพิร์ตเสียชีวิตจริงเหรอ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 02:27:19 pm »
      รูเพิร์ตที่หมายถึงนี่  ไม่แน่ใจว่ารูเพิร์ตไหนนะ ^^!

แต่ถ้าหมายถึง รูเพิร์ต กริ๊นท์ ที่รับบทโรนัลด์ วีสลีย์ล่ะก็ (สร้างกระทู้ในบอร์ดกริ๊นท์  ก็ต้องหมายถึงรูเพิร์ต กริ๊นท์สิเนอะ ^^)
      ต้องขอถามเจ้าของกระทู้ก่อนว่า ... ได้ดูหนังภาค 4, 5, 6 หรือยังครับ ?

เพราะตอนที่ดูหนังภาค 6 เมื่อกลางปีที่แล้ว  ดูเหมือนว่ารูเพิร์ตยังสามารถแสงได้ตามปกติ
      และเมื่อเดือนสิงหาคมปีที่ผ่านมา ... ยังมีสมาชิกบอร์ดสร้างกระทู้อวยพรวันเกิดปีที่ 22 กันอยู่เลย และตอนนี้ก็กำลังถ่ายทำภาค 7 อยู่ด้วย
      แล้วข่าวที่ว่ารูเพิร์ตตายตั้งแต่หนังภาค 3 ... จะเป็นจริงได้ยังไงอ่ะครับ

ป.ล. ถ้าหนังภาค 7 เข้าฉาย  แนะนำว่าให้พาเพื่อนคนนั้นไปนั่งดูหนังด้วยกันน่ะครับ ^^ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2010, 06:44:00 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

SMF spam blocked by CleanTalk