ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPT 030511 - DVD Harry Potter 7 มีฉากที่ถูกตัดออกไหมคะ  (อ่าน 3355 ครั้ง)

secret

• บุคคลทั่วไป
PSW.HPT 030511 - DVD Harry Potter 7 มีฉากที่ถูกตัดออกไหมคะ
« เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2011, 09:42:58 am »
ตามหัวข้อเลยค่ะ DVD+Special อ่ะคะ
มันจะมีฉากที่ถูกตัดออกมั้ยค่ะ
เพราะก่อนหน้านี้ จขกท ไปซื้อ DVD แบบธรรมดา แผ่นเดียวมา
มันไม่มีฉากที่ถูกตัดออกอ่ะคะ
เลยว่าจะซื้อใหม่
เลยมาถามเพื่อนๆเพื่อความแน่ใจก่อนอะคะ
ใครรู้ช่วยบอกทีนะค้า

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤษภาคม 2011, 03:31:07 pm โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
Re: [HP] DVD harry potter 7 มีฉากที่ถูกตัดออกมั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 10:34:12 am »
ตามข้อมูลของทางผู้จำหน่าย ดีวีดี Harry Potter and the Deathly Hallows, Part 1 (SE 2 Discs + Lenticular)
ได้ระบุไว้ว่ามีการเพิ่มฉากที่ถูกต้องออกไปจากภาพยนตร์ในแผ่นสเปเชียลนะครับ
ส่วนตัวพี่ก็ซื้อมาแล้ว แต่ยังไม่ได้แงะเอามาเปิดเลย นอนแอ๊งแม๊งบนชั้นวางไปซะแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

SMF spam blocked by CleanTalk