ผู้เขียน หัวข้อ: 09/11/53 - มาถ่ายรูปคู่กับ แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรามยมทูตกันเถอะคร้าบ ^^  (อ่าน 4206 ครั้ง)

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
เหมือนจะว่างจัด แต่เรามาถ่ายรูปอวดกันไหม ฮ่าๆๆๆๆ

ถือว่าเป็นการต้อนรับภาพยนตร์ที่พวกเรารอคอย เอ้า.....เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆคนไหนที่ย่างกรายผ่านโรงภาพยนตร์
ที่ไหนก็ได้ในประเทศ แชะๆๆ รูปคู่กะโปสเตอร์มาอวดกันหน่อยเร็ว ฮ่าๆๆๆๆ ^_^

อีกไม่กี่วันเท่านั้นคร้าบ ตื่นเต้นจังเลย ^^
งานนี้ไม่ต้องอาย ใครอายขอให้สอบตก ฮ่าๆๆๆๆ
อย่าลืมเอามาลงเยอะๆนะคร้าบ
:o

เอามาลงเป็นตัวอย่าง ฮ่าๆๆๆ ขนาดนี้แล้วใครไม่ลงต่อจะตามไปฆ่าถึงบ้านเลย 5555+ ( อ่ะล้อเล่น ^^)
 :D ตื่นเต้นจังเลยยยยย~!!!!!!  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2010, 11:50:13 am โดย 김희철 ★ 신성 »
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
.. จอง ..

โบกมือหยอย หยอย ~

เดี้ยนอาย (ว่ะ) ค่ะ 
แต่ไม่กลัวสอบตก  เพราะเค้าเรียนจบแล้ว ~
   :D

อย่าอายดิพี่ ผมยังลงเลย ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวตอนเจอกันจะจับถ่ายให้หมด
เป็นรายคนเลยนะเออ 55555+

ชะ !!~
งั้นพี่ลาเลยแล้วกัน
วันนั้นคงปวดหัว  ท้องเสีย  คลอดลูก  ปวดไส้ติง

ปัดโถ่.............เดี๋ยวลากไปถ่ายแน่ๆๆ ไม่ให้รอด ฮ่าๆๆๆๆๆ

เหรออออ~
งั้นเดี๋ยวจะหนีให้ดู  โฮ๊ะๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ปล. ขออนุญาตวิบัติค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2010, 01:50:37 am โดย ~OrenjI~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
อย่าอายดิพี่ ผมยังลงเลย ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวตอนเจอกันจะจับถ่ายให้หมด
เป็นรายคนเลยนะเออ 55555+

อ้างถึง
ชะ !!~
งั้นพี่ลาเลยแล้วกัน
วันนั้นคงปวดหัว  ท้องเสีย  คลอดลูก  ปวดไส้ติง

ปัดโถ่.............เดี๋ยวลากไปถ่ายแน่ๆๆ ไม่ให้รอด ฮ่าๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน 2010, 12:20:33 pm โดย 김희철 ★ 신성 »
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

G9Magial_Me

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 2
 :o ฮ่าๆๆๆ
เดี๋ยวจะจัดมาบ้าง มา จองพื้นที่โปรโมทก่อน
ไม่ได้เข้าบ้านมาเสียนานเลย หลงๆลืมๆ ไปมากอยู่ >////<
วันเสาร์จะมีใครไปงานบ้างมั้ยน๊าาาา น่าไปมากเลยเนอะค่ะ ^O^

I My Me Mine

• มนุษย์หมาป่า
  • เพราะผมรัก 4Minute ฮยอนอา
ว้าวๆๆ  อิจฉา  จะมีโอกาสแบบนี้บ้างมั้ย น้าาา

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
เห็นตัวอย่างแล้วตื่นเต้นจังเลยครับ >:(
อยากไปดูจังเลยครับ
ดูกับเพื่อนๆคงจะสนุกน่าดูนะครับ
 :D
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

김희철 ★ 신성

• *
ถ่ายรูปแล้วเอามาลงได้แล้วคร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆ ^^
จะว่าไปก็ตื่นเต้นจริงๆแหละเนอะ อีกไม่กี่วันเท่านั้น ^^

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
ไปซื้อตั๋วล่วงหน้ามาแล้วค่ะ สำหรับสมาชิกกิตติมศักดิ์ PSW ทั้ง 4 ท่าน เหอๆๆ มีทบอร์ดทีไรมีกันไม่ถึง 5 คนทุกที บอร์ดเรามีสมาิชิกแค่นี้??
แต่เนื่องจากว่าเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันถึง 2 ครั้งซ้อน (ซึ่งเกินกว่าคนอารมณ์ดีมากอย่างข้าน้อยจะทนรับไหว) ทำให้อารมณ์พุ่งกระฉูดจนถึงกับลืมถ่ายรูปกับโปสเตอร์แฮร์รี่กันเลยทีเดียว  >:( 
ซึ่งถ้ามีท่านใดอยากรู้ว่าเหตุการณ์อะไรบ้างนั้น ไว้ไปเม้าท์กันวันมีทนะคะ แหงบๆๆ เรื่องนี้ต้องขยายยาว ไม่สามารถเล่าในนี้ได้หมด
เพราะงั้นแล้ว ก็เลยถ่ายรูปตั๋วล่วงหน้ากับแฟ้มลิขสิทธิ์มาให้ดูแทนก็แล้วกันนะคะ  :P

แว่วๆ มาว่า สมาชิก 4 ท่านดังกล่าว ขอสละสิทธิ์แฟ้มลิขสิทธิ์สำหรับแต่ละที่นั่งและโปสการ์ด(ซึ่งจะได้รับตอนบุ๊คที่นั่ง) ให้คนซื้อตั๋วล่วงหน้าเหรอคะ ใจดีัจัง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  :D

Credit Pic :: Upload by mymun_vinsent @ photobucket.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2010, 11:44:50 am โดย mymun_vinsent »
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
^
^

คนข้างบนใจร้ายมากมาย  ใจร้ายสุดๆ  ใจร้ายกว่าใครใน 3 โลก   :(
เขาเอาทุกอย่าง  ไม่เอาอย่างเดียว คือ คนซื้อตั๋วได้เปล่า ?
คนซื้อฯ ชอบแกล้งเขา  เขาเป็นผู้หญิงบอบบาง  อ่อนโยน  สดใส  น่ารักน่ะ  (เหรออออออ~)
แต่ทำไมตั๋วมี 8 ใบหละเธอว์  ?

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

• ^vampires vampiers vampiers^
  • *
^
^

คนข้างบนใจร้ายมากมาย  ใจร้ายสุดๆ  ใจร้ายกว่าใครใน 3 โลก   :(
เขาเอาทุกอย่าง  ไม่เอาอย่างเดียว คือ คนซื้อตั๋วได้เปล่า ?
คนซื้อฯ ชอบแกล้งเขา  เขาเป็นผู้หญิงบอบบาง  อ่อนโยน  สดใส  น่ารักน่ะ  (เหรออออออ~)
แต่ทำไมตั๋วมี 8 ใบหละเธอว์  ?

^
^

คนข้างบนของข้างบนออกจะใจดี มีเมตตา กรุณา อุเบกขา  :)
แล้วจะมาว่าเขาใจร้ายได้ยังไงกัน เขาต้องเผชิญชะตากรรมอันโหดร้ายเมื่อวานนี้ ไม่สงสารเขาเหรอ
แล้วยังจิมาเอาของแถม แต่ไม่เอาคนซื้อตั๋วอีก แสดงว่าไม่เอาพี่มินด้วยชิมิ งั้นเขาเอาเองก็ได้ ชริๆ  :'(

ตั๋วมี 8 ใบ เพราะอนุญาตให้ สมาชิกกิติมศักดิ์ 4 ท่าน สามารถควงคนติดตามมาได้ 1 ท่านค่ะ
ซึ่งเขาก็จะควงพี่มุนไปดู คุณนายก็ควงน้องสาว คุณชายก็ควงเพื่อนสาว และยูย่าก็ควงแฟนสาวมาไงค่ะ  :D

ปล. ขอวิบัติเพื่อสีสันค่ะ หุหุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2010, 09:30:54 am โดย mymun_vinsent »
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
     ^
     ^

ขอบคุณคุณพี่ฮะ ^^ ...
     ยูต้องไปทำธุระก่อน ยังไงก็จะไปให้ทันฮะ ... เดี๋ยวอดเจอคุณพี่ทั้งสอง ^^ (จะเอาหนังสือไปฝากเจ้ด้วย)

ตั๋วอีกที่นึง ไม่ใช่ปัญหาให้ต้องไปเป็นห่วง เห็นเจ้บอกว่ามันสามารถเลือกดูรอบไหนก็ได้ใช่ไหมฮะ?
     ถ้าพี่ ๆ ไม่ได้พาใครมาเป็นเพื่อนอีก ... เดี๋ยวน้องเหมาดูสองรอบติดกันไปเลย 55+

ว่าแต่ ใครพอรู้มั่งไหมฮะ ว่ารถเมล์จากแถว ๆ ม.รามฯ ไปมาบุญครอง นี่สายอะไรน่ะฮะ? ^^

ป.ล. ขออนุญาตวิบัติฮับ ^^

*ดิท*

อ้างถึง
ขอตอบในนี้น่ะฮ่ะ  ...  ถ้ายูอ่านแล้วลบข้อความทิ้งไปเลยน่ะฮ่ะ
ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น  113  หรือ 13  นี่แหละ  ..  จะผ่านหน้ามาบุญครอง

ขอบคุณฮะเจ้ ^^ :) ... ถึงกับต้องกางแผนที่เดินรถกันเลยทีเดียวเชียว 55+

อ้างถึง
คือพี่ล้อคุณนายเธอเล่นเฉยๆ น่ะยู ตั๋วที่เราจะไปดูกันหนะมี 5 ใบ 5 คน
ส่วนอีก 3 ใบ พี่จะไปดูกับเพื่อนอีกกรุ๊ปนึงวันพุธที่ 18 11 10 จ๊ะ  :-\ 

แป่ววว~   :o

ยูก็ตั้งใจไว้เหมือนกันฮะว่า ถ้าดูพร้อมกันแล้ว อาจจะดูซ้ำอีกสักรอบ
     แบบว่าเอาให้ชัวร์ จะได้โม้กับเขาได้ถูกฮะ 55+

ป.ล. ยูยู่ซุ่มทำเนียนกลบเกลื่อนที่ปล่อยโก๊ะไปเมื่อตะกี้ 55+  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2010, 04:48:38 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

김희철 ★ 신성

• *
ตื่นเต้นนนนนนนนนนนนนนน อยากดูแล้วเนี๊ยะ T^T

แว๊บเอารูปอุคกี้มาฝากซ้อใหญ่ ฮ่าๆๆๆๆ ^^

~OrenjI~

• *
โอ้วววว~  โตเป็นหนุ่มแล้วแฮะ 
เด็กสมัยนี้โตกันไวดีจัง  ยังสาว่าเมื่อกาลครั้งที่ได้ดูคลิปน้องยังละอ่อนกว่านี้มาก
ว่าแต่น้องมันหายดีแล้วเหรอ ?  ที่แดนเล่าว่าไปนอนนับล้อรถมาน่ะ

ปล. ไม่ค่อยกล้าเมนท์ (ว่ะ) ค่ะ  กลัวติดเรท 
แต่วันหลังขอชัดกว่านี้ได้ไหม ?  ...  จะได้ดักฉุดถูกตัว   แป่วววว~  5 5 5 +

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2010, 05:53:26 am โดย ~OrenjI~ »

~NeroTheCherodingerCats~

• Moderator
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
ของผมไว้ไปถ่ายวันนี้ได้มั้ยเนี่ย ^o^~ ๕๕๕๕๕

เอาเป็นว่า....ผมก็อยากไปดูกับพี่ๆนะ แต่ตอนนี้ไม่มีงบ

แล้วที่ได้ไปดูวันนี้ก็เพราะ กิจกรรมกับทางบอร์ดนี้แหละ โอ๊สสส~~ >w<

แต่ว่า....ณ ตอนนี้ (15.23) ผมยังหาคนไปอีกที่นั่งไม่ได้เลย~~~ TT'

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

pompampotter

• บุคคลทั่วไป
อยากถ่ายด้วยนะเนี๊ย

อิอิ

:)

Griffindos

อยากถ่ายมั่ง   ;D

(อยากให้เฮอร์คู่กับเเฮรี่จัง) t-t

สวัสดีพี่ๆทุกคนคะ

김희철 ★ 신성

• *
จะเป็นอะไรไหมคร้าบ ถ้าผมจะเอารูปท่านพี่ๆลงบอร์ด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  :-*

~OrenjI~

• *
จะเป็นอะไรไหมคร้าบ ถ้าผมจะเอารูปท่านพี่ๆลงบอร์ด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  :-*

เป็น !!  ..  เพราะเดี้ยนสวยสู้หล่อนไม่ได้ 

ปล. เมื่อไรคุณนายจะส่งรูปให้เขาหละตัวเอง เขาจะเอาไปปล่อยของ.....

กำลังส่งอยู่ฮ่ะ  !!

** ดิท  **
ถ้ามาถึงสำนักงานแล้วเปิด M เลยฮ่ะ
ส่งทางเมลล์ไม่ได้เลยฮ่ะ  ..  โดนตีกลับตลอด   :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2010, 06:17:19 am โดย ~OrenjI~ »

• *

ไม่เป็นไรค่ะ เพราะพี่สวยที่สุด  :-[

ปล. เมื่อไรคุณนายจะส่งรูปให้เขาหละตัวเอง เขาจะเอาไปปล่อยของ.....

teera

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ WOw    อยากถ่าย อยากได้ อยากๆๆๆสุดๆๆๆๆอ่ะ :( :(

l3allzii

ระยองเข้าเเล้วเดี๋ยวจะถ่ายคู่มานะจ๊  ???

)):OAE>^^<

• มักเกิ้ล
  • *
ทำงัย ดี ง่ะ เค้า ไม่มีเวลาว่าง ไปดู เลย
เลยไม่มีรูปให้ อวด เลย อ่ะ เซง โคตร :(
=v=___O-AE___<<

HJG52

• วันนี้...เธอทำให้ทุกอย่างเปลี่ยนไป
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • ความชอบส่วนตัวบังคับกันไม่ได้
น่าสนุกดี แต่ตอนที่ไปดูหนังไม่เห็นมีแบบนี้บ้าง
สงสัยเป็นเพราะโรงเล็ก เอาไว้แก้ตัว ภาค 7.2 ละกัน
ว่าจะไปดูแบบ 3D จะแอ๊บถ่ายมาให้ดูนะ  5555+

L-o-V-e  Potter ^0^

)):OAE>^^<

• มักเกิ้ล
  • *
อยากถ่ย รูป คู่ กับ แฮร์รี่ จังเลย ค่ะ
และก้อ อยากเหน รูป พี่ ๆๆๆๆ ที่ แสน ดี ด้วย อ่ะ ค่ะ ๆ >3< :D
=v=___O-AE___<<

SMF spam blocked by CleanTalk