ผู้เขียน หัวข้อ: 17/03/53:คุณว่าตัวละครในวรรณกรรมแฮร์รี่ พอตเตอร์ คนไหนที่หน้าตาดีที่สุด  (อ่าน 1781 ครั้ง)

chunjee

• บุคคลทั่วไป
คุณว่าตัวละครในวรรณกรรมแฮร์รี่ พอตเตอร์ คนไหนที่หน้าตาดีที่สุด เอาในจินตนาการจากที่อ่านในหนังสือนะ ไม่ใช่ที่สร้างในภาพยนต์ สำหรับเราแล้ว คือคนนี้เลยค่ะ
เดรโก มัลฟอย ส่วนผู้หญิงคือ จินนี่ น้องสาวของรอนค่ะ  แล้วคุณละว่าใครหน้าตาดีสุด :-* :-\

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
ถ้าตามความคิดในหนังสือนะคะ
เราว่าผู้หญิงน่าจะเป็น จินนี่แหละค่ะ
สวยขึ้นทุกเล่มเลย(ใช่รึป่าว)
ผู้ชายยังไม่แน่ใจอ่ะค่ะ

hoysanhoy

ก็ต้องเดรโก  มัลฟอยอยู่แล้วล่ะค่ะ  ส่วนผู้หญิงก็ต้องเป็นเฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์  แต่ เนวิล ลองบัตท่อม ก็ดูดีขึ้นเรื่อยๆน่ะค่ะไม่อ้วนเหมือนตอนเด็กๆ 

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • Return, real one!!
เอาตามหนังสือหรือคะ
อืมมม...ผู้หญิงนี่น่าจะเป็นจินนี่ค่ะ เพราะรู้สึกว่าเธอจะป็อบปูล่า แถมได้รับคำชมบ่อยจริง ๆ
ส่วนผู้ชาย อันนี้ก็ยังไม่แน่ใจค่ะ แฮร์รี่ หรือเดรโก หรือซีเรียส (ไม่ใช่ตอนชราภาพนะคะ) หรือเซดริก  ::)
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
ตัวเอกของเรื่องก็ต้องหน้าตาดีสุดดิครับ  ;D

เขาคนนั้นคือ Harry Potter  และ ไม่มีอ่ะ มัลฟอยมั้ง

ส่วนหญิง ก็เป็น จินนี่ วิสลีย์ เพราะ ดู Popular ดี

ARIANA

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • GOD SAVE THE KING
ALLIEAEK
LOVE YOU EVERYDAY AND TWICE ON SUNDAY

เด็กหญิงผมแดง

ถ้าสำหรับเรานะ .. ผู้หญิงเราคิดว่าเป็น จินนี่ วีสลีย์ ผู้ชาย ก็ คงเป็นแฮร์รี่ อยู่แล้ว ..อิอิ :D

ชัดเจน ^^

• สควิบ
  • **
  • อย่าคิดว่าคุณจะเดิน เดิน ไปเลย
ถ้าผู้หญิงเราคิดว่า จินนี่ ส่วนผู้ชายก็จะเป็นใครไปได้ แฮร์รี่ พอตตเตอร์ !!! 55++  8) 8)

[] ~ VนมไทE ~ []

• -{ ไม่มีเวทมนตร์ใดยิ่งใหญ่เท่าความรัก }-
เอาที่ อ่านในหนังสือนะ 

ผู้ชาย น่าจะเป็น เซดริก ดิกกอรี่ เพราะเล่ม 4 รู้สึกจะป็อปมาก 

ส่วนผู้หญิงแน่นอนต้องเป็นวีล่าของเรา เฟลอ  เดอลากูร์  เพราะตอนที่มาฮอกวอตส์  รู้สึกว่าพวกผู้ชายจะคลั่งไคล้กันมาก

{ ความรักไม่ได้ทำให้เราเจ็บปวด..แต่..เราเจ็บปวดกับความหวังในความรัก }

dekhea0187

เราคิดว่าแฮรรี่นั่นแหละ
ผู้หญิงนี่ลูน่า เลิฟกู๊ด  ชอบๆๆ

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
ผู้ชายไม่รู้ดิ...
แต่ผู้หญิงนะในหนังสือเราว่าเฮอร์ไมโอนี่กับลูน่าสูสีกันนะ
***ในใจเรานะจากที่ดูหนังเราชอบเฮอร์ไมโอรองมาก็ลูน่า  ผู้ชายก็  แฮร์รี่  เฟร็ด   จอร์จ  รอน***
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

★oGazettEo★

• นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งบีตเตอร์
ในหนังสือผมว่า จินนี่กับมัลฟอย

ถ้าในภาพยนต์ก็เฮอร์ไมโอนี่....คนเดียวละกัน
เบื่อประเทศไทยจัง~

จินนี่พอตเตอร์

• ชีวิตยังคงมีพรุ่งนี้เสมอ !!!
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 5
  • PSW'' คือบ้านและครอบครัวของเรา
^^
สำหรับเราอ่ะ !!
ก็คงไม่พ้น สุดหล่อ แฮร์รี่พอตเตอร์ และสุดสวยจินนี่ วีสลีย์

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
  • มนุษย์หมาป่า
ผู้ชายต้องเป็น แฮร์รี่ พอตเตอร์ ค่ะ

ส่วนผู้หญิงก็เป็น จินนี่ วิสลีย์ แน่นอน

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
ตามความคิดข้าพเจ้า คิดว่า ผู้ชาย ก็ แฮร์รี่ พอตเตอร์ค่ะ

ส่วนผู้หญิงก็ คิดว่า เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ ค่ะ อิอิ

SMF spam blocked by CleanTalk