Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

26/01/09 มีแข่งขันตอบปัญหาแฮร์รี่มั้ย

(1/1)

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
มีแข่งตอบปัญหาเกี่ยวกับแฮร์รี่รึป่าวครับอยากให้จัดแข่งจังจะได้แข่งด้วย อยากวัดความสามารถนะครับ

BO 'BOW*:
อันนี้โบว์ก็ไม่รู้อ่าจ๊า

แต่ถ้ามีโบว์ก็อยากลองแข่งนะ

55 555 + :)

><*

mymun_vinsent:
PSW ไม่เน้นการแข่งขันค่ะ เพราะอาจก่อให้เกิดการชิงดีชิงเด่นและความแตกแยกขึ้นได้ (ขนาดไม่มีการแข่งขันบ้านยังวุ่นขนาดนี้เลย)
เราอยู่กันแบบพี่น้อง แบบครอบครัวมากกว่า จึงไม่สนับสนุนให้มีการแข่งขันกัน
ส่วนใหญ่จะเป็นการถามมาตอบไปในลักษณะของการตั้งกระทู้ของสมาชิกมากกว่า ยังไม่มีการจัดการแข่งขันแบบจริงๆ จังๆ
และคาดว่าคงจะไม่มีจากเหตุผลข้างต้น แต่อาจมีการจัดกิจกรรมให้ร่วมสนุกกันในรูปแบบต่างๆ (ซึ่งคาดว่าจะมีขึ้นในอนาคตค่ะ)

~OrenjI~:

--- อ้างจาก: anulak konoi ที่ 26 มกราคม 2009, 02:21:52 pm ---มีแข่งตอบปัญหาเกี่ยวกับแฮร์รี่รึป่าวครับอยากให้จัดแข่งจังจะได้แข่งด้วย อยากวัดความสามารถนะครับ

--- End quote ---

ตอนนี้ยังไม่มีหมายกำหนดจาก กด.ฝ่ายกิจกรรมคะ  ...  แต่ถ้าอยากวัดระดับความสามารถของตัวเองในตอนนี้
ขอแนะนำให้เข้าไปตอบกระทู้ในส่วน  ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !  และ  โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ! ไปพลางๆก่อน
แต่ต้องรีบตอบนิดนึงนะคะ  เพราะกระทู้โดยส่วนมากถ้าได้รับคำตอบที่ครบถ้วนสมบูรณ์ดีแล้ว  สต๊าฟฟ์ดูแลในส่วนก็จะล็อคกระทู้ทันที
และหากมีกำหนดการแข่งขันเมื่อใดจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version