Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

28/09/10: ใครเล่น Pottermore บ้าง???

<< < (2/3) > >>

ลม ฟ้า พายุ ...:
ตอนนี้ พี่เคลียร์ทั้ง 17 บทได้หมดแล้วฮะ

กำลังพยายามฝึกปรุงยาอยู่ แต่ว่ามันยากมาก ๆ เลย
เสียบิซัวร์ไป 5 - 6 ก้อนแล้ว ยังไม่สำเร็จสักที (ก้อนละตั้ง 10 เกลเลียนแน่ะ)  :(

หมั่นโถว:
หนูก็พึ่งถึงบทปรุงยาค่ะ
ยากสุโค่ยเลย... ::)
กว่าจะผ่านเล่นเอาหงุดหงิดพอดูเลยค่ะ
เข้าใจความรู้สึกแฮร์รี่เลยว่าเป็นยังไง
ลืมบอกไปค่ะว่าหนูได้บ้านฮัฟเฟิลพัฟ (พิมพ์ถูกเปล่าหว่า??)
แบบว่าอยากได้กริฟฟินดอร์ใจจะขาด
แต่ผลออกมาเล่นทำเอาช็อคเลย :'(

ขอบคุณนะคะที่นำมาแบ่งปันกัน ><

Harry Potter hp:
เล่นยังไงหรอคะ   บอกหน่อยได้ไหม? ::)

lupin:
อยากได้เว็บเ่ล่น ~ ขอหน่อยได้รึเปล่าครับบบบ ~

Portus:
เว็บ Pottermore.คอม เลยคร๊าบ

ผมไปลองเล่นมาแล้ว ภาพสวยดี

ส่วนไอบทปรุงยานี่ ความยากมันสมคำร่ำลือจริงๆฮะ

ใครยังไม่เคย ลองเล่นดูฮะ ผมว่าผมชอบนะ สมัครวันแรกเห่อจัดเล่นยันเช้าเลยครับ ฮ่าๆ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version