Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

28/02/2554 เป็นกำลังใจให้พี่ๆที่Ent

(1/2) > >>

voyza:

:-* >:( :D

ช่วงนี้เป็นช่วงของการลุ้นผลสอบ

O-NET GAT PATที่กำลังจะมาถึง

และต้องรอจนกว่าจะถึงเดือนพฤษภาคม

กว่าพี่ๆจะรู้ผลว่าติดกันที่ไหน

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนกันการสอบนะค่ะ

ปีหน้าวอยก็ต้องลุ้นเหมือนกัน สู้ๆค่ะ

ใครติดที่ไหนก็บอกกันบ้างนะ

:D :D

voyza:

--- อ้างจาก: voyza ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2011, 09:21:23 am ---
 :-* >:( :D

ช่วงนี้เป็นช่วงของการลุ้นผลสอบ

O-NET GAT PATที่กำลังจะมาถึง

และต้องรอจนกว่าจะถึงเดือนพฤษภาคม

กว่าพี่ๆจะรู้ผลว่าติดกันที่ไหน

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนกับการสอบนะค่ะ

ปีหน้าวอยก็ต้องลุ้นเหมือนกัน สู้ๆค่ะ

ใครติดที่ไหนก็บอกกันบ้างนะ

:D :D

--- End quote ---

)):OAE>^^<:
เป็นกำลังใจใ้ห้ด้วยคนค่ะ สู้ๆๆๆๆ ค่ะ :-*

~NeroTheCherodingerCats~:
ก็....ขอเป็นตัวแทนล่ะกันนะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจที่มีให้

ยังไงพวกพี่สู้ตายกันแน่นอนครับ ^^

I My Me Mine:
เป็นกำลังใจให้คนสู้ชีวิต ครับ  :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version