Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

28/2/53 คิดถึงบ้านหลังนี้จังเลย

(1/3) > >>

ชาร้อน พอตตี้:
สวัสดีคะทุกคน
ฉันเป็นสมาชิกเว็บนี้ได้ ประมาณสามปีแล้ว

แต่ช่วงหลังมาเนี่ยไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ เพราะต้องสอบเข้ามหาลัย  พอสอบได้ก็เรียนๆๆๆๆ  ไม่ได้แวะเข้ามาเลย

พอเข้ามาอีกครั้ง  คนที่เคยรู้จัก ก็เปลี่ยนชื่อเสียงเรียงนามกันไปซะหมด  จำใครก็ไม่ค่อยจะได้

แต่บ้านหลังนี้ก็ยังอบอุ่นอยู่เสมอเลยนะ :-* 

voyza:
ค่ะ

พึ่งเป็นสมาชิกค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

ตอนรับการกลับมาค่ะ  :D

)):OAE>^^<:
บ้านหลังนี้ยังคงอบอุ่นเสมอค่ะ ฉันเป็นสมาชิกใหม่ ค่ะ <<< ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ :D

~NeroTheCherodingerCats~:
นับๆดูแล้วผมเองก็...เป็นสมาชิกเก่าแก่ที่นี้มาได้...5-6 ปีแล้วล่ะครับ (เก่าแก่มากแต่ยังมีคนมากกว่า)

ยังไงก็ขอต้อนรับการกลับมาครับผม บ้านเราก็ยังคงเหมือนเดิมครับ

คือยังคงร้างกันเหมือนเดิม อาจจะมีคึกคักเป็นบางช่วง

ยังไงก็ลองเข้าๆมาดูเถอะครับ ^^

I My Me Mine:
ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ   :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version