Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

11-02-09 :: ระบายอารมณ์

(1/3) > >>

Draco Malfoy:
ทำไมเวลาชอบคนอื่นแต่เขาไม่รู้ว่ารักแค่้ไหนเห็นว่ามันสนุกหรือไง ความรักไม่ใชาเรื่องเล่นๆนะโว้ย >:(

มนุษย์ไร้สาร(ะ):
ที่ต้องการสื่อคือรักเขาแต่เขาไม่รู้ว่าเรารักเชาแค่ไหนใช่ไหมคะ

เหอๆ เขาอาจจะไม่รู้จริงๆล่ะมั้งคะ
ถ้าเราไม่แสดงออก เขาจะรู้ได้ยังไง (นั่นสินะ เขาจะรู้ได้ไง)
ถ้าอยากให้เขารู้ก็แสดงความรู้สึกออกมาสิคะ เขาจะได้รู้ว่าเรารักเขามากแค่ไหน

kalberos:
ต้องแสดงออกมาให้เขาเห็นครับถ้าไม่ทำอะไรก็ไม่มีอะไรดีขึ้น

ARIANA:
ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์ ใจขื่นขมระทมทุกข์ ชั่วนิรันดร์

faraworto:
ความเห็นเหมือนข้างบนทุกประการครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version