Potter Story Train !!! > Photoshop Room !

09/07/53 :: ช่วยอะไรหน่อยนะครับ

(1/2) > >>

Fire & Wind:
คื่อว่าผมต้องการที่จะทำเว็บไซต์

เพื่อเข้าแข่งขัน

แล้วต้องการ Brush นะครับ

ช่วยบอกเว็บที่จะดาวน์โหลดหน่อยนะครับ

ถ้าที่อยู่แล้ว ช่วยส่งมาที่เมลนี้ได้ไหม

fire_202@hotmail.com

ขอบคุณครับ

~OrenjI~:

เว็ปฯ ที่แจกมันมีเยอะมากมายจริงๆ
ดังนั้น!! พี่ขอแนะนำให้คีย์เวริ์ด  "โหลดBrush" หาในกูเกิ้ลน่าจะสะดวกกว่า
แต่ท่าจะให้แนะนำจริงๆ  ก็ขอแนะนำเว็ปไซต์   deviantart
ใช้ระบบค้นหาโดยการพิมพ์คำว่า  "Brush"  จะสะดวกที่สุด

Fire & Wind:
ขอบคุณครับ

ได้เยอะเลย

แล้วมีฟอนต์ภาษาไทยไหมครับ

~NeroTheCherodingerCats~:
f0nt

thaihi5.com <<< อันนี้ผมโหลดไปหลายอันเลยอ่ะครับ ลองดูนะฮะ ^^

แล้วก็ลองเซิร์จหาจากคีย์เวิร์ด "ฟ้อนต์" ผมว่าก็เยอะอยู่นะครับ

rarue78:
ขอแจมด้วยคน 

กำลังอยากได้ฟอนต์ไทยอยู่พอดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version