Potter Story Website !!! > ชมรม กองทัพดัมเบิลดอร์ !

17/09/52 :: Dumbledore's Army รับทราบ !!

<< < (2/2)

Mirror-z:
นนทลี เล่นเอมได้แล้วเจ้าค่ะ!

วันนี้ไปซ่อมชีวะกับฟิสิกส์มา ป๊าดดดดดดดดดด ปวดแขนมาก :'(

✖ Undertaker™:
ไม่ได้เข้ามานานมากมายก่ายกอง !
เนื่องจากพอกลับมาจากโรงเรียนปุ๊บ ต้องหาอะไรมาสังเวยก่อนจะตาย
เทอมนี้เครียดกับการเรียนมากมายอ่า ไม่เข้าใจอะไรเลย
คิดจะหยุดเรียนก็หลายรอบ T T เฮ้อออ (เหมือนเข้ามาบ่น)

เอาเป็นว่าพอปิดเทอมอาจจะเข้ามาได้บ่อยขึ้น
ตามมารับทราบด้วยคนค่ะ ^^

mymun_vinsent:
เข้ามารับแซ่บ(วิบัติ) ด้วยคนฮ่ะ คนสวยนัมเบอร์ทู เห็นด้วยกับคนจ๋วย(เมียพี่มิน)ทุกประการ +555 (เล่นง่ายนะเิอ็ง)
อันเนื่องมาจากคนสวยฯ ก็ติดภาระกิจใหญ่หลวงมากมายค่ะ เริ่มลงมือทำไอเอสแล้ว ต่อจากนี้ก็มีสอบมหาโคตรโหดรออยู่อีก
อ.ให้สอบตั้ง 16 วิชา เป็นการสอบคอมพรีฯ ที่ไม่เคยพบไม่เคยเห็น (เห็นเืพือนๆ มันสอบกัน 4 วิชาเองอุ่ะ T^T)
เฮ้อ~ เพราะงั้นถ้าคนสวยฯ หายไปนานก็ไม่ต้องสงสัยนะคะ ส่งรถหวอไปเก็บซากด้วยแล้วกันค่ะ  ::)

ปล. เหมือนเข้ามาระบาย ครึครึ แล้วถ้ารอดชีวิตมาได้จิกลับมาเยือนอีกรอบนะฮ้า~  ;)

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:
โหย.......

หลังจากน้องหายไปนานนม...

มีอะไรเปลี่ยนแปลงมากมายเลยแฮะ

หลังจากเคร่งเครียดกับการสอบ  แต่ก็มีแนวโน้มว่าตกอยู่ดี 555+

ตอนนี้พร้อมเข้าบอร์ดแล้วจ้า  ^^   >:(

ถึงแต้วจะไม่มีหน้าที่อะไร แต่ก็จะเป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกๆคนครับผม!!

:D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version