Potter Story Website !!! > ชมรม กองทัพดัมเบิลดอร์ !

[19/06/09] :: อยากถามความคิดเห็นฮะ

<< < (3/5) > >>

Mirror-z:
ของออย ตอนแรก อยยตอบว่า ไม่แน่ใจ เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า เปิ้ลก็เลยบอกน้องว่า
ถ้าอย่างนั้น เอาคนที่สามารถทำงานตอนนี้ก่อนแล้วกัน ส่วนออย ถ้าพร้อมเมื่อไหร่ มันสามารถปรับเปลี่ยนได้ทีหลัง
อันนี้เปิ้ลคิดเอาเอง 555+ แต่เปิ้ลคิดว่า ถ้าเราทำตอนนี้ให้ลงตัว ต่อไปมันคงไม่ยาก[คิดเอาเองอีกแล้ว]

ส่วนพี่แพรกับพี่หยี เปิ้ลชื่นชมด้วยการบอกว่า พวกพี่ทำได้อยู่แล้ว 555+

ส่วนเรื่องอื่นๆ แล้วแต่พวกพี่พิจารณานะขอรับ^^

Phantom:
เมื่อกี้ผมโทรถามเบสท์มาให้แล้วครับ สรุปว่า เบสท์พร้อมทุกสถานการณ์ฮะ ^^"

แต่ผมบอกมันไว้ว่า ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม เดี๋ยวจะให้มันมาดิทเองอีกทีอ่ะครับ

ส่วนแต้ว...ผมเองก็ติดต่อไม่ได้อ่ะครับ เธอหายสาบสูญไปแล้วฮะ -*- เหอะๆๆๆ

อืม....พลอย faliona ผมเองก็ขอเสนอชื่อนี้ด้วยเหมือนกันครับ ^^"! เพราะจากเท่าๆที่คุยกับน้องเค้ามา

คนนี้ปกติสุดแล้วฮะ =w="! เหอะๆๆๆ ส่วนที่เหลือ...ไม่ชัวร์เลยฮะ - -* เหอๆๆ

~OrenjI~:
เห็นด้วยฮ่ะว่าเข้าท่าสุดแล้ว  ...  แต่ว่าจะขอเวลาสอบถามให้แน่ชัดว่าเป็นคนเดียวกับสต๊าฟฟ์ที่ฮอกวอตต์ไทยหรือเปล่า ?
จริงๆข้อนี้ ยู มันเคยถามมาแล้วน่ะ  แล้วเขาก็บอกว่าไม่ใช่
พี่เลยจะถามย้ำอีกทีน่ะค่ะ

*S [o] u l M ★ t e.:
อ่า แบบว่า ก็เป็นความคิดที่ดีนะ เด็กๆจะได้เข้าใจง่าย

แต่มันยากตรงที่จะแปลออกมาให้เป็นภาษาง่ายๆและเป็นภาษาภาพนี่มันไม่ง่ายเลยอ่า

ติดตามห้องนี้อยู่เหมือนกัน แต่ ไม่ได้เข้ามาโพสแค่นั้นแล แวะมาส่องๆ ว่ามีความคืบหน้าอะไรบ้าง

วันนี้น้องพลอยแอดเมล์มาคุยด้วยแล้วฮะ อิอิ ดูน้องจะเรียบร้อยน่าเชื่อถือได้นะเนี่ย ^^

EDIT

ถามแต้วแร้วมาให้แล้วฮะ แต้วแร้วบอกว่าเป็นอยู่

แต่ว่า ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง พอดีมีสอบ แล้วก็ อาทิตย์หน้าก็จะมีกีฬาสีอ่ะฮะ

เลยยุ่งๆหน่อย ไม่ได้เข้าบอร์ด อิอิ

Mirror-z:
กรณีหนูแต้ว คล้ายๆออยหรือเปล่าคะ รอให้น้องโอเค เคลียร์ทุกอย่างก่อน แล้วพร้อมเมื่อไหร่ค่อยเข้ามาน่าจะดีกว่านะคะ
จะได้ลิสต์ชื่อสมาชิกถูก เพราะเวลาจ่ายงานมันต้องรอกันไปเรื่อยๆอ่ะ อันนี้แล้วแต่ความเห็นซ้อๆนะคะ

ส่วนพลอย เปิ้ลไม่รู้ว่าซ้อใหญ่สืบรู้หรืองยัง แต่น้องมันเซเยสมาแล้วว่า โอเค แล้วแต่วิจารณญาณนะคะ

แล้วก็ เปิ้ลไม่แน่ใจว่าฟลุคเป็นกด.อยู่หรือเปล่า แต่ทาบทามไว้ให้แล้ว ช่วงนี้คุณชายบ้านติดเน็ตแล้ว
บอกว่าเข้าบอร์ดได้วันเว้นวัน แล้วก็พร้อมทำงานให้  อันนี้ก็แล้วแต่พวกพี่เหมือนกัน 55555555

ปล.เปิ้ลเห็นเฮียแดนวิบัติ คันไม้คันมือเหลือเกิน- -+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version