ผู้เขียน หัวข้อ: 17-04-09 Inter Mix - รวบรวมข่าวบันเทิงสากล // UP!!!!!!!!! 09-06-09  (อ่าน 9118 ครั้ง)

[ [ ◘ อะรี่ พอตเตอร์ ◘ ] ]

• Hold On ~ Only U ...!
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • " Everything " means " Nothing " !!
Re: 17-04-09 Inter Mix - รวบรวมข่าวบันเทิงสากล // UP!!!!!!!!! 09-06-09
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 02:16:12 pm »
Lady Gaga (เเรง ค่า ชอบ ๆ ^^)

Kelly Clarkson (เสียงเธอ ^"^)

Beyonce (เยี่ยมยอด)

Britney Spears (เสียงเพระามากมาย)

Taylor Swift (สวย น่ารัก เพลงเพราะได้อีก)

Rihanna (ชอบเสียงริฮันน่ามาก)

ไอดอลสุดโปรดเลยค่า ^"^

เเอบเศร้านะคะ ทำไมถึงไม่มี Mariah Carey (รักม๊ากก มาก)

เธอคนนี้รักที่สุด ละก็ขอเเสดงความยินดีกับเธอด้วยก้เเล้วกัน ^"^

ขอบคุณนะคะ

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
Re: 17-04-09 Inter Mix - รวบรวมข่าวบันเทิงสากล // UP!!!!!!!!! 09-06-09
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2010, 10:47:29 am »
กำลังโหยหวนหากระทู้นี้พอดี (เผอิญตาถั่ว - -*)

Lady gaga : ชอบครับ ชอบตรงที่เธอเป็นตัวของตัวเองมาก (เกินไป ฮ่า ๆ)

Flo rida     : ชอบมานานแล้วครับ เวลา Rap อ่ะเสียงดี (โคตร)

Beyonce   : สาวเสียงดีมีพลัง เธอเป็นคนที่เวลา Rap ก็สนุกคนหนึ่ง (โดยเฉพาะเพลง Telephone - Lady gaga ft. beyonce)

Akon       : คนนี้ผมก็ชอบมานานเหมือน ถ้าตัวพี่ไม่ดำพี่จะหล่อมากครับ เพลงออกใหม่คือเพลง I'm so paid เพลงสนุก เอ็มวีก็ สนุก (My idol : Rap,R&B)

Jason Mraz : เพลง I'm your ของพี่เวลาฟังทีไร  รู้สึกลื่นหูอย่างบอกไม่ถูก

ขอบคุณกับข่าวที่เสนอมาครับ

Lady gaga เท่าที่ผมสังเกตุมาเธอไม่เคยใส่ชุดซ้ำเลยนะ ^^

nakan1412

• เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
  • สควิบ
  • **
  • เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 10:12:38 am »
ชอบ เอ็มมา วัตสัน มากคะ     :-* :D

SMF spam blocked by CleanTalk